• 09-03-16, 03:35 PM #1

    Thuốc giảm đau acetaminophen giúp làm giảm đau đầu, đau cơ bắp, đau lưng, chống đau nhức xương khớp, phòng chống bệnh và giảm đau hạ sốt cực nhanh chóng. dùng thuốc giảm đau này giúp điều trị tức thời các triệu chứng đau mệt làm khó dễ chịu, chống đau đầu, trị liệu đau nhức cơ, chống chuột rút, giúp trị cảm cúm và hạ sốt nhanh chóng, trị liệu mọi cơn đau cho mọi người sức khỏe tuyệt hảo nhất. Giúp bạn giảm đau nhanh và rất tốt , nhanh chóng và có tác dụng an thần nên giúp bạn có giấc ngủ hay . Sản phẩm này là dạng không gây nghiện, không chứa aspirin. Các hoạt chất giảm đau có trong TYLENOL không gây kích ứng dạ dày như các thuốc hạ nhiệt giảm đau khác. Thuốc sẽ phát huy hết rất tốt nếu bạn sử dụng thuốc ít nhất 6 tiếng đồng hồ trước khi ngủ dậy (ví dụ bạn thường ngủ dậy lúc 6 giờ sáng thì bạn nên uống thuốc trước 12 giờ tối. Cách dùng : dùng cho mục đích giảm đau các loại và đem lại cho bạn giấc ngủ hay . Không được dùng quá liều hướng dẫn . Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên uống 2 viên/lần uống tối vào buổi tối. Không được phép uống quá 8 viên/ngày. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi quan niệm tham khảo y sĩ . Nếu bạn là người uống rượu bia 3 cốc hoặc nhiều hơn hàng ngày phải hỏi ý kiến y sĩ của bạn có nên sử dụng sản phẩm này tốt các loại giảm đau khác hay không là vì acetaminophen và các loại hạ sốt, giúp giảm đau khác có thể gây tổn thương gan nếu dùng cùng rượu bia hay các chất kích thích gây hại cho thân thể . Không được sử dụng với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen; diphenhydramine, thậm chí sản phẩm sử dụng bôi da, trẻ em dưới 12 tuổi. Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng sản phẩm này nếu bạn bị các vấn đề về khó thở như hen suyễn, các bệnh mãn tính về phế quản, gặp rắc rối về tiểu đêm do phì đại tiền liệt tuyến, glocoma. Hỏi thầy thuốc hoặc dược sĩ trước khi dùng nếu bạn đang sử dụng các thuốc giảm đau hoặc an thần khác. Khi bạn dùng sản phẩm này, tình trạng buồn ngủ sẽ xẩy ra, tránh uống rượu bia, không được lái xe hoặc vận hành máy móc. Dừng dùng và hỏi bác sĩ nếu có các triệu chứng mới hiện ra , hoặc các đám ban đỏ, sưng ở chỗ đau hoặc thấy đau tăng lên kéo dài trên 10 ngày. Đối với quý cô có thai và cho con bú thì nên hỏi ý kiến y sĩ trước khi sử dụng . Sản phẩm này có chứa Acetaminophen. bi thương gan nghiêm trọng có thể xảy ra nếu: sử dụng hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ, sử dụng với các thuốc khác có chứa Acetaminophen, uống 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.

    Không dùng nếu bạn bị dị ứng với Cetaminophen, Diphenhydramine hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc. Nếu bị dị ứng bạn không nên sử dụng với các thuốc khác có chứa Acetaminophen mà chưa hỏi quan điểm của bác sĩ .