Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1
  1. #1
    Thành Viên Cấp 1
    Avatar của kinhdoanhtrang0120

    Tham gia
    11-07-2017
    Đến từ
    Hà Nội (TP)
    SĐT
    0978867070
    Bài gửi
    27
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng

    CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH

    162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

    Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ

    http://duchanh.vn/

    (LƯU Ý: CHÚNG TÔI CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN)



    Khách mua buôn sỉ liên hệ có giá ưu đãi nhất. Khách mua tiềm năng lẻ cũng như buôn

    Cam kết đổi trả trong thời gian bảo hành.

    Liên hệ : 0942.0942.58 hoặc 0942.0942.59 gặp Mr.Hạnh để nhận được giá tốt

    KHÁCH HÀNG CALL TRỰC TIẾP VÀO SỐ HOTLINE TRÊN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
    ---------------------------------------------------------------------------------
    http://duchanh.vn/danh-muc/cap-quang/

    Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – LC

    · Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

    · Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

    · Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

    · Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

    · Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

    · Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
    Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng

    Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét LC - LC

    Giá : 120.000 VND

    Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét LC - LC

    Giá : 160.000 VND

    Dây nhảy quang Multimode 10 Mét LC - LC

    Giá : 270.000 VND

    --------------------------------------------------------------------------

    Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – SC

    · Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

    · Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

    · Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

    · Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

    · Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

    · Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
    Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng

    Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét LC – SC

    Giá : 120.000 VND

    Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét LC – SC

    Giá : 170.000 VND

    Dây nhảy quang Multimode 10 Mét LC – SC

    Giá : 250.000 VND

    --------------------------------------------------------------------------


    Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét SC – SC

    · Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

    · Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

    · Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

    · Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

    · Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

    · Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
    Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng

    Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét SC – SC

    Giá : 125.000 VND

    Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét SC – SC

    Giá : 160.000 VND

    Dây nhảy quang Multimode 10 Mét SC – SC

    Giá : 280.000 VND
    ---------------------------------------------------------------------------------
    ĐỨC HẠNH COMPUTER

    162 A CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

    Mr Hạnh : 0942.0942.58 - Zalo : 0942.0942.58

    Facebook comments



    Lần sửa cuối bởi kinhdoanhtrang0120; 27-11-17 lúc 10:38 AM

Quyền viết bài

  • Bạn không thể gửi chủ đề mới
  • Bạn không thể gửi trả lời
  • Bạn không thể gửi file đính kèm
  • Bạn không thể sửa bài viết của mình
  •  
Textlink: Chợ bmt | rao vặt daklak | rao vặt dak lak | rao vặt bmt | diễn đàn daklak | diễn đàn dak lak | diễn đàn buôn ma thuột |